Goltakmin giảm đau hạ sốt

Giá:
Lượt xem: 3434
Mã SP:

Goltakmin giảm đau hạ sốt trị sốt nóng, cảm, sổ mũi, viêm mũi dị ứng, nhức đầu, đau dây thần kinh, đau răng & đau nhức cơ khớp


Đặt hàng
Tags

Goltakmin giảm đau hạ sốt

 

Goltakmin giảm đau hạ sốt với thành phần : Paracetamol 325mg ,Chlorpheniramine meleat 4mg

Goltakmin giảm đau hạ sốt  giúp giảm đau hạ sốt tức thời, nhức người do bị cảm lạnh , thay đổi thời tiết hay nhiễm các virus khác. Giảm đau đầu, đau răng, đau lưng, nhức cơ và thống kinh.Trị sổ mũi , viêm mũi do dị ứng hay bị tổn thương từ tác động bên ngoài . Đau dây thần kinh ở đầu, đau nhức cơ khớp, cải thiện tình hình sức khoẻ

Đối tượng sử dụng lọ thuốc Goltakmin giảm đau hạ sốt

-Trẻ em từ 3 tuổi trở lên ,  có sức đề kháng kém hay ốm đau , bị nhiễm lạnh

-Người lớn  bị nhiễm lạnh do thời tiết, nhức mỏi cơ thể do vận động nhiều , bị dị ứng nhiều gây viêm mũi ,hay nhức đầu

-Người mới đi nha sĩ về do bi đau răng

Cách dùng Goltakmin giảm đau hạ sốt : loại viên nén

Uống cùng nước hoặc cùng đồ ăn đều được .Uống ngay khi cơ thể bắt đầu cảm thấy mệt mỏi

Trẻ em  :uống 3 viên mỗi ngày. Mỗi bữa 1 viên (sáng/trưa/tối)

Người lớn : Uống 9 viên mỗi ngày , mỗi bữa 3 viên (sáng/trưa/tối)

Dung tích : Lọ 100 viên nang vỉ 10 viên nang

Bảo quản : Để nơi thoáng mát, tránh ánh nắng mặt trời

CÔNG TY CỔ PHẦN XNK BBU

Trụ sở chính: Số 168, Đường Bùi Thị Xuân, Phường Phạm Ngũ Lão, Quận 1, TP. Hồ Chí Minh

Tel: 08 6273 3456 Fax: 08 3856 9823

Mã số thuế: 0312539862

Hotline: 0969 232 969 (Zalo, Viber)

Email: bbuvn68@gmail.com

 

Goltakmin giảm đau hạ sốt

 

 

Tags
Gửi bình luận của bạn

Sản phẩm cùng loại

Hỗ trợ trực tuyến

                      

    Hotline: 0969 232 969

    Hotline: 0909 85 30 36

        (ZALO, VIBER)

 

 

banner 1 Banner 2 Thời gian làm việc Giấy chứng nhận
Back to top

CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU BBU

 

Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng
Mua thêm sản phẩm khác