Thuốc hạ sốt giảm đau Paracetamol 500MG

Thuốc hạ sốt giảm đau Paracetamol 500MG

Giá:
Lượt xem: 2495
Mã SP:Paracetamol

Thuốc hạ sốt giảm đau Paracetamol 500MG làm hạ sốt giảm đau, cảm cúm, các chứng đau nhức, đau dây thần kinh, nhức đầu, đau khớp, đau răng, đau cơ, đau sau chấn thương.


Đặt hàng
Tags

Thuốc hạ sốt giảm đau Paracetamol 500MG

Thuốc hạ sốt giảm đau Paracetamol 500MG làm hạ sốt giảm đau, cảm cúm, các chứng đau nhức, đau dây thần kinh, nhức đầu, đau khớp, đau răng, đau cơ, đau sau chấn thương.

Thuốc hạ sốt giảm đau Paracetamol 500MG có:

Thành phần: Paracetamol 500mg

Quy cách: Lọ 500 viên nang

Thuốc hạ sốt giảm đau Paracetamol 500MG Chống chỉ định cho trẻ em dưới 12 tuổi, bệnh nhân mẫn cảm với paracetamol và bất cứ thành phần nào của thuốc.

Đọc kỹ liều lượng và cách dùng trên bao bì trước khi sử dụng.

Hình ảnh thực tế Thuốc hạ sốt giảm đau Paracetamol 500MG của Công ty CP XNK BBU tại http://bbu.vn

CÔNG TY CỔ PHẦN XNK BBU

Trụ sở chính: Số 14/16C7, Đường Hoàng Hoa Thám, Phường 13, Quận Tân Bình, Tp. Hồ Chí Minh

SĐT: 08 6273 3456 FAX: 08 3856 9823

Mã số thuế: 0312539862

Hotline: 0969 232 969 (Zalo, Viber)

Email: bbuvn68@gmail.com

Thuốc hạ sốt giảm đau Paracetamol 500MG

Tags
Gửi bình luận của bạn

Sản phẩm cùng loại

Hỗ trợ trực tuyến

                      

    Hotline: 0969 232 969

    Hotline: 0909 85 30 36

        (ZALO, VIBER)

 

 

banner 1 Banner 2 Thời gian làm việc Giấy chứng nhận
Back to top

CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU BBU

 

Sản phẩm đã được thêm vào giỏ hàng
Mua thêm sản phẩm khác